Thứ 6 - 26/02/2016
Màu đỏ Màu xanh nước biển Màu vàng Màu xanh lá cây
Trả lời câu hỏi của bạn đọc có địa chỉ mail nguyenthikimchung24@gmail.com

Nội dung câu hỏi:

Phản ánh việc cản trở giao thông đường bộ trên tuyến đường liên xã Trung Hòa-Tây Hòa.

* UBND huyện Trảng Bom có ý kiến trả lời tại Công văn số: 3304/UBND-QLĐT ngày 28/3/2022 như sau:

UBND huyện đã chỉ đạo UBND các xã Trung Hòa, Tây Hòa thực hiện di dời các cống bi trồng cây xanh vào sát hàng rào nhà dân 2 bên đường; đồng thời, di dời các chướng ngại (đá tảng, lốp xe) ra khỏi khu vực lề đường để đảm bảo an toàn giao thông cho các phương tiện lưu thông qua khu vực trên.​

 

CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TỈNH ĐỒNG NAI


Cơ quan chủ quản: Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Đồng Nai.
Chịu trách nhiệm chính: Ông Nguyễn Kim Long – Chánh Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Đồng Nai.
Địa chỉ: Số 02 đường Nguyễn Văn Trị, phường Thanh Bình, thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.
Điện thoại: (0251).3847292.
Ghi rõ nguồn "Cổng Thông tin điện tử tỉnh Đồng Nai" hoặc "www.dongnai.g​ov.vn"


ipv6 ready