(CTT – Đồng Nai) – Sáng 15-7, tại Hà Nội, Thủ tướng Chính phủ Phạm Minh Chính chủ trì cuộc họp Ban Chỉ đạo Cải cách hành chính (BCĐ CCHC) phiên thứ 8 nhằm đánh giá kết quả 6 tháng đầu năm, bàn phương hướng, nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024. Cùng dự có Phó Thủ tướng Chính phủ Trần Lưu Quang và lãnh đạo các ban, bộ, ngành Trung ương. Tại điểm cầu Đồng Nai, Quyền Chủ tịch UBND tỉnh Võ Tấn Đức, Trưởng Ban Chỉ đạo CCHC tỉnh Đồng Nai chủ trì.