(CTT-Đồng Nai) - Sáng 19-7, Đảng ủy, Bộ Tư lệnh Quân đoàn 4 tổ chức trọng thể lễ kỷ niệm 50 năm Ngày thành lập Quân đoàn 4 (20/7/1974 – 20/7/2024) và đón nhận Huân chương Bảo vệ Tổ quốc hạng Nhất. Dự buổi lễ có các đồng chí: Thượng tướng Phạm Hoài Nam, Ủy viên Trung ương Đảng, Ủy viên Quân ủy Trung ương, Thứ trưởng Bộ Quốc phòng; Trung tướng Nguyễn Doãn Anh, Ủy viên Trung ương Đảng, Ủy viên Quân ủy Trung ương, Phó Tổng Tham mưu trưởng Quân đội nhân dân Việt Nam.