Chi bộ Liên đoàn Lao động thành phố Long Khánh kết nạp đảng viên mới trong công nhân
- Cập nhật 06/07/2024 17:34
- Lượt xem : 29
- Xem với cỡ chữ
![](/style library/images/FontTSmall.png)
![](/style library/images/FontTLage.png)
(CTT-Đồng Nai) - Chi bộ Liên đoàn Lao động (LĐLĐ) thành phố Long Khánh vừa tổ chức lễ kết nạp Đảng cho đoàn viên ưu tú Nguyễn Đức Long, công nhân trực tiếp sản xuất tại Công ty TNHH CiBao.
![](/TinTucHinhAnh/dongnai/a677fcbbdd3e178fba3a5e27f4a4a2f3-2024-07-06.17-34-11.jpg)
Lễ kết nạp đảng cho đoàn viên ưu tú Nguyễn Đức Long, công nhân trực tiếp sản xuất tại Công ty TNHH CiBao
Lễ kết nạp đảng cho đoàn viên ưu tú Nguyễn Đức Long, công nhân trực tiếp sản xuất tại Công ty TNHH CiBao
Đoàn viên Nguyễn Đức Long là tấm gương tiêu biểu không ngừng phấn đấu, học tập, rèn luyện, nỗ lực trong công việc và tham gia các phong trào thi đua tại doanh nghiệp. Ngoài ra, luôn chấp hành nội quy, quy chế và có những sáng kiến đóng góp cùng doanh nghiệp phát triển. Tại lễ kết nạp, Chi bộ LĐLĐ thành phố Long Khánh đề nghị đảng viên Long tiếp tục tu dưỡng về tư tưởng, chính trị, đạo đức, tác phong và chuyên môn nghiệp vụ, góp phần xây dựng chi bộ ngày càng vững mạnh. Đồng thời, giao nhiệm vụ và phân công đảng viên chính thức giúp đỡ cho đảng viên Long trong thời gian dự bị.
Theo Chi bộ LĐLĐ thành phố Long Khánh, từ đầu năm đến nay, chi bộ đã kết nạp 4 công nhân sản xuất ở doanh nghiệp vào đảng. Đến nay tổng số đảng viên toàn Chi bộ 61 đồng chí.
Nguyễn Hòa