Kế hoạch tổ chức Lễ khai mạc các hoạt động hè, phát động "Tháng hành động vì trẻ em", phát động dân tập luyện môn bơi, phòng, chống đuối nước tỉnh và Ngày Hội tuổi thơ, Ngày hội Steam và Cuộc thi Robotic tỉnh Đồng Nai năm 2024
- Cập nhật 29/05/2024 14:54
- Lượt xem : 80
- Xem với cỡ chữ
![](/style library/images/FontTSmall.png)
![](/style library/images/FontTLage.png)
Ngày 24/5/2024, Ban Chỉ đạo hè tỉnh Đồng Nai ban hành Kế hoạch số 73/KH-BCĐ về tổ chức Lễ khai mạc các hoạt động hè, phát động "Tháng hành động vì trẻ em", phát động dân tập luyện môn bơi, phòng, chống đuối nước tỉnh và Ngày Hội tuổi thơ, Ngày hội Steam và Cuộc thi Robotic tỉnh Đồng Nai năm 2024.
Đính kèm: Kế hoạch số 73/KH-BCĐ
Thu Hằng