(CTT-Đồng Nai) – Sáng ngày 11-7, UBND tỉnh Đồng Nai đã tổ chức Lễ công bố quyết định bổ nhiệm Phó Trưởng Ban Quản lý Khu Công nghệ cao Công nghệ sinh học tỉnh Đồng Nai. Quyền Chủ tịch UBND tỉnh Võ Tấn Đức đã chủ trì buổi lễ.
![hinh 100724.1.jpg](/wcag/TinTucHinhAnh/hinh%20100724.1.jpg)
Quyền Chủ tịch UBND tỉnh Võ Tấn Đức trao Quyết định bổ nhiệm cho ông Nguyễn Thanh Lâm.
Tại buổi lễ, Quyền Chủ tịch UBND tỉnh Võ Tấn Đức đã trao quyết định bổ nhiệm ông Nguyễn Thanh Lâm – Phó Cục trưởng Cục Quản lý thị trường tỉnh Đồng Nai giữ chức vụ Phó Trưởng Ban Quản lý Khu Công nghệ cao Công nghệ sinh học tỉnh Đồng Nai.
Phát biểu tại buổi lễ, Quyền Chủ tịch UBND tỉnh Võ Tấn Đức chúc mừng ông Nguyễn Thanh Lâm được tin tưởng, bổ nhiệm giữ chức vụ Phó Trưởng Ban Quản lý Khu Công nghệ cao Công nghệ sinh học tỉnh Đồng Nai, đề nghị đồng chí Nguyễn Thanh Lâm sớm thực hiện bàn giao và tiếp nhận công việc mới.
![hinh 100724.2.jpg](/wcag/TinTucHinhAnh/hinh%20100724.2.jpg)
Các đồng chí tham dự buổi Lễ chúc mừng ông Nguyễn Thanh Lâm
Được sự ủy quyền của Tổng cục Quản lý thị trường, ông Nguyễn Văn Phúc – Cục trưởng Cục Quản lý thị trường tỉnh Đồng Nai đã chúc mừng ông Nguyễn Thanh Lâm nhận vị trí mới.
Phát biểu nhận nhiệm vụ, ông Nguyễn Thanh Lâm hứa sẽ phát huy trách nhiệm, năng lực công tác, để hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.